31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang khác
Module BTON BT-OC3-01

Module quang BTON BT-OC3-01: 155M 850nm Dual Fiber MMF LC...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-02

Module quang BTON BT-OC3-02: 155M 1310nm Dual Fiber MMF LC...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-15

Module quang BTON BT-OC3-15: 155M 1310nm Dual Fiber SMF LC...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-40

Module quang BTON BT-OC3-40: 155M 1310nm Dual Fiber SMF LC...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-80

Module quang BTON BT-OC3-80: 155M 1310nm Dual Fiber SMF LC...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-01

Module quang BTON BT-OC24-01: 1.25G 850nm Dual Fiber MMF LC...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-02

Module quang BTON BT-OC24-02: 1.25G 1310nm Dual Fiber MMF...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-20

Module quang BTON BT-OC24-20: 1.25G 1310nm Dual Fiber SMF...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-40

Module quang BTON BT-OC24-40: 1.25G 1310nm Dual Fiber SMF...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-20A

Module quang BTON BT-OC3-20A: 155M 1310nm/1550nm Single Fiber...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-20B

Module quang BTON BT-OC3-20B: 155M 1550nm/1310nm Single Fiber...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-40A

Module quang BTON BT-OC3-40A: 155M 1310nm/1550nm Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-40B

Module quang BTON BT-OC3-40B: 155M 1550nm/1310nm Single Fiber...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-60A

Module quang BTON BT-OC3-60A: 155M 1310nm/1550nm Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC3-60B

Module quang BTON BT-OC3-60B: 155M 1550nm/1310nm Single Fiber...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-20A

Module quang BTON BT-OC24-20A: 1.25G 1310nm/1550nm Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-20B

Module quang BTON BT-OC24-20B: 1.25G 1550nm/1310nm Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-40A

Module quang BTON BT-OC24-40A: 1.25G 1310nm/1550nm Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-40B

Module quang BTON BT-OC24-40B: 1.25G 1550nm/1310nm Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-60A

Module quang BTON BT-OC24-60A: 1.25G 1310nm/1550nm Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module BTON BT-OC24-60B

Module quang BTON BT-OC24-60B: 1.25G 1550nm/1310nm Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module SFP APTEK APS1115-40
Module APTEK APS1115-40: SFP 1.25Gbps, DDM, Tx1550/Rx1310, Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module SFP APTEK APS1113-40
Module APTEK APS1113-40: SFP 1.25Gbps, DDM, Tx1310/Rx1550, Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module SFP APTEK APS1113-20-SC
Module APTEK APS1113-20-SC: SFP 1.25Gbps, DDM, Tx1310/Rx1550,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC APTEK APDAC-10G-3M
APTEK APDAC-10G-3M - Dây nhảy quang DAC 10GBASE Active Optical...

Liên hệ để có giá tốt

DAC APTEK APDAC-10G-2M
APTEK APDAC-10G-2M - Dây nhảy quang DAC 10GBASE Active Optical...

Liên hệ để có giá tốt

Module SFP APTEK APS1385
Module APTEK APS1385: SFP+ 10Gbps, DDM, Tx850/Rx850, Multi Mode,...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến