31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Cisco > Module Cisco GLC-EX-SMD=

Module Cisco GLC-EX-SMD=

Cisco GLC-EX-SMD= : 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM - Compatible with: Catalyst 2960-L, 2960-X, 3650, 3850, 9200, 9300... - 40 km
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number Description Max
Distance
GLC-EX-SMD=

1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM - Compatible with: Catalyst 2960-L, 2960-X, 3650, 3850, 9200, 9300...

Compatibility Matrix Tool: https://tmgmatrix.cisco.com/?si=GLC-EX-SMD

40 km

Sản phẩm liên quan

Module Cisco GLC-ZX-SMD=
Cisco GLC-ZX-SMD= : 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-SX-MMD=
Cisco GLC-SX-MMD= : 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-GE-100FX=
Cisco GLC-GE-100FX= : 100BASE-FX SFP for GE SFP port - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-LH-SMD=
Cisco GLC-LH-SMD= : 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-BX-U=
Cisco GLC-BX-U= : 1000BASE-BX SFP, 1310NM - Compatible with:...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-BX-D=
Cisco GLC-BX-D= : 1000BASE-BX SFP, 1490NM - Compatible with:...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến