31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Wintop > Converter Wintop YT-8110GMA-11-05-AS

Converter Wintop YT-8110GMA-11-05-AS

Converter Wintop YT-8110GMA-11-05-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M 850nm VSCEL MM 550M SC
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number Description Max
Distance
YT-8110GMA-11-05-AS 1 Ethernet Port 10/100/1000M 850nm VSCEL MM 550M SC 550 m
 

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110GMA-11-05-AS

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 550m SC

– Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng kết nối quang: SC

– Bước sóng quang: 850 nm

– Loại tín hiệu: Multi-Mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet

– Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Sản phẩm liên quan

Converter Wintop YT-8110GMA-11-2-AS
Converter Wintop YT-8110GMA-11-2-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Wintop YT-8110GSA-11-20-AS
Converter Wintop YT-8110GSA-11-20-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Wintop YT-8110GSA-11-40-AS
Converter Wintop YT-8110GSA-11-40-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến