31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Wintop > Converter Wintop YT-8110GSA-11-100-AS

Converter Wintop YT-8110GSA-11-100-AS

Converter Wintop YT-8110GSA-11-100-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M 1550nm DFB SM 100Km SC
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number Description Max
Distance
YT-8110GSA-11-100-AS 1 Ethernet Port 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 100Km SC 100 km
 

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110GSA-11-100-AS

- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 100 km.

- Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu.

- Kết nối cổng mạng: RJ45.

- Cổng kết nối quang: SC (Dual Fiber).

- Bước sóng quang: 1550 nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet.

- Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX.

- Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,  IEEE802.3 100Base-FX.

- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M.

- Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm.

- Sử dụng nguồn 5VDC.

- Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Sản phẩm liên quan

Converter Wintop YT-8110GSA-11-20-AS
Converter Wintop YT-8110GSA-11-20-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Wintop YT-8110GSA-11-40-AS
Converter Wintop YT-8110GSA-11-40-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Wintop YT-8110GSA-11-60-AS
Converter Wintop YT-8110GSA-11-60-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Wintop YT-8110GSA-11-80-AS
Converter Wintop YT-8110GSA-11-80-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Wintop YT-8110GSA-11-120-AS
Converter Wintop YT-8110GSA-11-120-AS: 1 Ethernet Port 10/100/1000M...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến