31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Cisco > DAC Cisco SFP-H25G-CU2M

DAC Cisco SFP-H25G-CU2M

Cisco SFP-H25G-CU2M : 25GBASE-CR1 Copper Cable 2-meter - Compatible with: C9400, C9500, N9300, N3000, C9300, NCS540, C9200, C9200L, C9600, C9300X.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number Description Max Distance
SFP-H25G-CU2M

25GBASE-CR1 Copper Cable 2-meter - Compatible with: C9400, C9500, N9300, N3000, C9300, NCS540, C9200, C9200L, C9600, C9300X.

Compatibility Matrix Tool: https://tmgmatrix.cisco.com/?tpid=63

2 m

Sản phẩm liên quan

Module Cisco SFP-25G-SR-S
Cisco SFP-25G-SR-S : 25GBASE-SR SFP28 Module for MMF - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10/25G-LR-S
Cisco SFP-10/25G-LR-S : 10/25GBASE-LR SFP28 Module for SMF -...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco SFP-H25G-CU1.5M
Cisco SFP-H25G-CU1.5M : 25GBASE-CR1 Copper Cable 1.5-meter -...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco SFP-25G-AOC1M
Cisco SFP-25G-AOC1M : 25GBASE-AOC Active Optical Cable 1-meter...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco SFP-25G-AOC2M
Cisco SFP-25G-AOC2M : 25GBASE-AOC Active Optical Cable 2-meter...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco SFP-25G-AOC3M
Cisco SFP-25G-AOC3M : 25GBASE-AOC Active Optical Cable 3-meter...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến