31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Cáp quang và phụ kiện > Cáp quang các loại > Dây nhảy quang LS Multimode OM2 LC/SC 3m (LS-JC-LC/SC-M2-20-DP-V-030)

Dây nhảy quang LS Multimode OM2 LC/SC 3m (LS-JC-LC/SC-M2-20-DP-V-030)

LS-JC-LC/SC-M2-20-DP-V-030: Dây nhảy quang LC/SC, Chuẩn PC, đa mốt OM2, 2.0mm, dạng đôi, PVC, 3m (F/O Jumper Cord LC/SC Type, PC Polishing, Multimode OM2, Dia.2.0mm, Duplex, PVC, 3m)

  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Dây nhảy quang LS Multimode OM2 LC/SC Duplex 3m

Part Number: LS-JC-LC/SC-M2-20-DP-V-030

-   Dây nhảy quang LC-SC Mutimode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
-   Đầu kết nối: LC/SC, chuẩn PC.
-   Kiểu sợi quang: Multimode OM2.
-   Loại dây: Dây đôi.
-   Đường kính cáp: 2.0 mm.
-   Chất liệu vỏ bọc: PVC.
-   Độ dài: 3 mét.

Sản xuất tại Việt Nam.

LS-JC-LC/SC-M2-20-DP-V-030 Dây nhảy quang LC/SC, Chuẩn PC, đa mốt OM2, 2.0mm, dạng đôi, PVC, 3m
F/O Jumper Cord LC/SC Type, PC Polishing, Multimode OM2, Dia.2.0mm, Duplex, PVC, 3m

Sản phẩm liên quan

Dây nhảy quang LS...

LS-JC-LC/SC-M3-20-DP-V-030: Dây nhảy quang LC/SC,...

Liên hệ để có giá tốt

Dây nhảy quang LS...

LS-JC-LC/SC-M4-20-DP-V-030: Dây nhảy quang LC/SC,...

Liên hệ để có giá tốt

Dây nhảy quang LS...

LS-JC-LC/SC-SM-20-DP-V-030: Dây nhảy quang LC/SC,...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến