31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Cisco > Module Cisco SFP-10G-LRM=

Module Cisco SFP-10G-LRM=

Cisco SFP-10G-LRM= : 10GBASE-LRM SFP+ Module - Compatible with: Catalyst 2960-X, 3650, 3850, 9200, 9300... - 300 m
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number Description Max
Distance
SFP-10G-LRM=

10GBASE-LRM SFP+ Module - Compatible with: Catalyst 2960-X, 3650, 3850, 9200, 9300...

Compatibility Matrix Tool: https://tmgmatrix.cisco.com/?si=SFP-10G-LRM

300 m

Sản phẩm liên quan

Module Cisco SFP-10G-SR-S=
Cisco SFP-10G-SR-S= : 10GBASE-SR SFP+ Module, Enterprise-Class...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-LR-S=
Cisco SFP-10G-LR-S= : 10GBASE-LR SFP+ Module, Enterprise-Class...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-ER-S=
Cisco SFP-10G-ER-S= : 10GBASE-ER SFP+ Module, Enterprise-Class...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-ZR-S=
Cisco SFP-10G-ZR-S= : 10GBASE-ZR SFP+ Module, Enterprise-Class...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-SR=
Cisco SFP-10G-SR= : 10GBASE-SR Transceiver SFP+ for Multi mode,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-LR=
Cisco SFP-10G-LR= : 10GBASE-LR SFP+ Module - Compatible with:...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-BXD-I=
Cisco SFP-10G-BXD-I= : SFP+ Bidirectional for 10km, downstream...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-BXU-I=
Cisco SFP-10G-BXU-I= : SFP+ Bidirectional for 10km, upstream...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-BX40D-I=
Cisco SFP-10G-BX40D-I= : SFP+ Bidirectional for 40km, downstream...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-BX40U-I=
Cisco SFP-10G-BX40U-I= : SFP+ Bidirectional for 40km, upstream...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-ER=
Cisco SFP-10G-ER= : 10GBASE-ER SFP Module - Compatible with:...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-ZR=
Cisco SFP-10G-ZR= : Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến