31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang D-link > Module D-link DEM-220R

Module D-link DEM-220R

Module D-link DEM-220R : 100BASE-BX-U Single-Mode 20KM SFP Transceiver
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Module quang D-link DEM-220R

Model DEM-220R
Transceiver Type  • SFP
Fiber Media Support  • Single-Mode
Speed  • 155 Mbps
Distance  • 20 km
Compliant Standard  • IEEE802.3ah 100BASE-BX-U
Connector  • Simplex LC Connector
Single/Bi Direction  • WDM bi-direction
Wavelength  • TX-1310/ RX-1550 nm
Cable Type  • Single-mode 9/125um fiber
Hot Pluggable  V
MSA Compliant  V
RoHS Compliant  V

Sản phẩm liên quan

Module D-link DEM-211
Module D-link DEM-211: 100Base-FX SFP Transceiver (Multimode...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-210
Module D-link DEM-210: 100Base-FX SFP Transceiver (Singlemode...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-220T
Module D-link DEM-220T : 100BASE-BX-D Single-Mode 20KM SFP Transceiver

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến