31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Extreme > Module Extreme 1000BASE-SX SFP (10051H)

Module Extreme 1000BASE-SX SFP (10051H)

10051H : Module quang 1G Multimode, 550m, chuẩn kết nối LC, 1000BASE-SX, SFP, Hi, MMF (850nm wavelength) up to 550m, 1.25Gbps, LC connector.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number Descriptions
10051H

1000BASE-SX, SFP, Hi, MMF (850nm wavelength) up to 550m, 1.25Gbps, LC connector

Extreme Optics Compatibility tool

Sản phẩm liên quan

Module Extreme 1000BASE-LX...
10052H : Module quang 1G Singlemode, 10km, chuẩn kết nối...

Liên hệ để có giá tốt

Module Extreme 1000BASE-T...
10070H : Module quang-đồng 1G, 10/100/1000BASE-T SFP module,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Extreme 1000BASE-ZX...
10053H : 1000BASE-ZX, SFP, Hi, SMF (1550nm wavelength) up to...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến