31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Extreme > Module Extreme 10GBASE-ER SFP+ (10309)

Module Extreme 10GBASE-ER SFP+ (10309)

10309 : 10GBASE-ER SFP+, 1550nm, LC Connector, transmission length of up to 40km on SMF
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number Descriptions
10309

10GBASE-ER SFP+, 1550nm, LC Connector,  transmission length of up to 40km on SMF

Extreme Optics Compatibility tool

Sản phẩm liên quan

Module Extreme 10GBASE-LR...
10302 : Module quang 10G Singlemode, 10km, chuẩn kết nối...

Liên hệ để có giá tốt

Module Extreme 10GBASE-LRM...
10303 : 10 Gigabit Ethernet SFP+ LRM, 220m MMF, LC

Liên hệ để có giá tốt

Module Extreme 10GBASE-ZR...
10310 : 10GBASE-ZR SFP+, 1550nm, LC Connector, transmission...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến