31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang HPE > Module HPE 1000M SFP BiDi LX 20km Tx1550/Rx1310 nm DDM LC-Simplex SMF Transceiver (J9142D)

Module HPE 1000M SFP BiDi LX 20km Tx1550/Rx1310 nm DDM LC-Simplex SMF Transceiver (J9142D)

J9142D: HPE 1000M SFP BiDi LX, 20 km, Tx1550/Rx1310 nm, DDM, LC Simplex, Single Mode Transceiver.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number J9142D
Description HPE 1000M SFP BiDi LX, 20 km, Tx1550/Rx1310 nm, DDM, LC Simplex, Single Mode Transceiver.
Form Factor SFP
Type BiDi
Connector LC
Distance 2km
Data Rate 1 Gbit/s
Tx Wavelength 1310nm
Rx Wavelength 1550nm
Diagnostics DDM
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Sản phẩm liên quan

Module HPE X121 1G...
J4860C: HPE X121 1000BASE-LH SFP LC 1550nm 70km Single Mode ...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X120 1G...
JD099B : 1G BX 10-D SFP Single LC TX1490nm/RX1310nm Single Mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1000Base-LH...
J4860D : 1000Base-LH SFP LC 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến