31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Wintop > Module Wintop YT-SFP+-SR

Module Wintop YT-SFP+-SR

YT-SFP+-SR: 10G SFP+ MMF 300Meter 850nm LC with DDM - Compatible with Switch: Cisco, HPE, Juniper, Alcatel, Huawei...
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Part Number Description Max
Distance
YT-SFP+-SR 10G SFP+ MMF 300Meter 850nm LC with DDM - Compatible with Switch: Cisco, HPE, Juniper, Alcatel, Huawei... 300 m

 

Module quang WINTOP YT-SFP+-SR

- Khoảng cách truyền cáp quang: 300 m

- Cổng kết nối quang: LC

- Bước sóng quang: 850 nm

- Loại tín hiệu: Multi-mode

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps SFP+ MMF

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

- Nguồn điện: 3.3V

- Hàng chính hãng WINTOP

- Bảo hành: 12 tháng

Sản phẩm liên quan

Module Wintop YT-SFP+-LR
YT-SFP+-LR: 10G SFP+ SMF,10km 1310nm LC with DDM - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Module Wintop YT-SFP+-ER
YT-SFP+-ER: 10G SFP+ SMF, 40km 1550nm LC with DDM - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Module Wintop YT-SFP+ZR
YT-SFP+ZR: 10G SFP+ SMF, 80km 1550nm LC with DDM - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến